ราคา 9538300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 82.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 116320.73 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ 59 เฮอริเทจ สุขุมวิท59 พระโขนง กรุงเทพมหานคร

Ranie Estate
0634128966
2024-07-08 14:16:09.0
เลขที่ประกาศ: 489925
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 59 เฮอริเทจ 82 ตรม.
อยู่ในซอยสุขุมวิท 59

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 82 ตรม. ชั้น19
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนหย่อม

-วิว เมือง
-ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

::สถานที่ใกล้เคียง::
BTS ทองหล่อ
Parkland เอกมัย
Major เอกมัย
รพ.สุขุมวิท ฟิฟตี้ไนน์ เฮอร์ริเทจ สุขุมวิท 59

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.743001,100.56

ราคา: 9,538,300 บาท

สนใจติดต่อ: Ranie Estate 0634128966
Line: @syr6852q
Ranie

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
59 เฮอริเทจ สุขุมวิท59 พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: 59 เฮอริเทจ สุขุมวิท59 พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 7 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด 59 เฮอริเทจ สุขุมวิท 59 Heritage Sukhumvit for rent

เลขที่: 489953
2024-07-08 15:31:17.0
Add to wishlist

59 เฮอริเทจ สุขุมวิท59 พระโขนง กรุงเทพมหานคร

ขนาดพื้นที่ 82.0 ตารางเมตร

Ranie Estate

0634128966

เช่า 40000.00 บาท

ขาย คอนโด 59 เฮอริเทจ 82 ตรม. 59 Heritage Sukhumvit for sale

เลขที่: 489925
2024-07-08 14:16:09.0
Add to wishlist