ราคา 4900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 57.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 85964.91 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ เดอะ ไพน์ หัวหิน

Vicky Puniramai
0810600433
2024-05-13 12:46:11.0
เลขที่ประกาศ: 483326
รายละเอียดเพิ่มเติม
พร้อมนัดชม
ติดต่อ คุณวิกกี้
มือถือ 081-060-0433
ไลน์ @icondo
อีเมล์
info@bangkokhomecondo.com

ID-14101
ขายคอนโดหัวหิน 1 ห้อง
นอน 57 ตรม 4.9 ล้าน
บาท
เช่า 29,000 บาทต่อเดือน
พร้อมเฟอร์นิเจอร์
ติดสนามกอล์ฟ ใกล้หาด
เดิน 150 เมตร ตกแต่ง
พร้อม
โครงการ The Pine
Huahin

คอนโด โครงการ The
Pine Huahin ใกล้ทะเล
แค่เดิน 200 เมตร
โครงการใหม่ ห้องใหม่ ไม่
เคยอยู่
ขนาดห้อง 57 ตารางเมตร

1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ,
โครงการใหม่ เงียบสงบ
ส่วนตัวสุดๆ ทั้งโครงการ 3
ตึกมีแค่ 66 ห้องเท่านั้น

รีบขาย ราคา 4,900,000
บาท
หรือสนใจเช่า 29,000
บาทต่อเดือน

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เดอะ ไพน์ หัวหิน

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เดอะ ไพน์ หัวหิน

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 3 ประกาศ

ขาย คอนโด เดอะ ไพน์ หัวหิน ID-14106

เลขที่: 483329
2024-05-13 13:15:06.0
Add to wishlist

เดอะ ไพน์ หัวหิน

ขนาดพื้นที่ 1370.0 ตารางเมตร